ನಿಮ್ಮ ಕೀಲು ನೋವಿಗೆ ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಮನೆಮದ್ದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ ಚಮತ್ಕಾರ ನೋಡಿ..!

Hit

ಮನುಷ್ಯ ಎಂದ ಮೇಲೆ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಬಾರಿಯಾದರೂ ನಮಗೆ ಕೀಲು ನೋವು ಎಂಬುದು ಬಂದೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಸಂಶೋಧನೆಯ ಪ್ರಕಾರ 100 ರಷ್ಟು ಜನರಲ್ಲಿ ಶೇಕಡಾ 70 ಭಾಗದಷ್ಟು ಜನರು ಈ ಕೀಲು ನೋವಿನ ಸಮಸ್ಯೆಯಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿರುತ್ತಾರೆ. ಮೊದಲೆಲ್ಲಾ ವಯಸ್ಸದವರಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಈ ಸಮಸ್ಯೆ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿತ್ತು ಆದರೆ ಈಗ ಎಲ್ಲರಲ್ಲೂ ಕೂಡ ಈ ನೋವು ಕಂಡು ಬರುತ್ತಿದೆ. ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಈ ಮೂಳೆಗಳು ನಿಶ್ಯಕ್ತಿಗೊಂಡಾಗ ನಾವು ಕುಳಿತುಕೊಂಡರೆ, ನಡೆದರೆ, ಓಡಾಡಿದರೆ ನೋವು ಸಂಭವಿಸುತ್ತದೆ.

ಈ ಒಂದು ಕೀಲು ನೋವನ್ನು ನೀವು ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಈ ವಿಧಾನವನ್ನು ಅನುಸರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಕೀಲು ನೋವಿನ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ತಡೆಯಲು ನಾವು ತಿಳಿಸುವ ಕಷಾಯ ಸೇವಿಸಿ ಈ ಕಷಾಯವನ್ನು 21 ದಿನ ಸೇವನೆ ಮಾಡಿದರೆ ನಿಮಗೆ ಶಾಶ್ವತವಾದ ಕೀಲು ನೋವಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಬೇಕಾಗುವ ಪದಾರ್ಥಗಳು ಶುಂಠಿ, ಬೆಳ್ಳುಳ್ಳಿ, ಮತ್ತು ಲಕ್ಕಿ ಎಲೆಗಳು ಇದಿಷ್ಟು ಪದಾರ್ಥಗಳು ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಮೊದಲಿಗೆ ಈ ಮೂರನ್ನು ಕೂಡ ಸಮ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಅಂದರೇ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಕೂಡ ಐದು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

ಒಂದು ಪಾತ್ರೆಗೆ ಒಂದು ಗ್ಲಾಸ್ ನೀರನ್ನು ಹಾಕಿ ತದನಂತರ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿರುವ ಮಿಶ್ರಣವನ್ನು ಈ ನೀರಿಗೆ ಹಾಕಿ ಕುದಿಯಲು ಬಿಡಬೇಕು. ಒಂದು ಗ್ಲಾಸ್ ನೀರು ಕಾಲು ಗ್ಲಾಸ್ ನೀರು ಆಗುವತನಕ ಇದನ್ನು ಕುದಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ನಂತರ ಇದನ್ನು ಒಂದು ಗ್ಲಾಸ್ ಗೆ ಶೋಧಿಸಿಕೊಂಡು ಪ್ರತಿನಿತ್ಯ ಬೆಳಗ್ಗೆ ಸೇವಿಸಬೇಕು. 21 ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಈ ಒಂದು ಕಷಾಯವನ್ನು ಸೇವಿಸುತ್ತ ಬಂದರೆ ಕೀಲು ನೋವು ಎಂಬುದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಗುಣಮುಖವಾಗುತ್ತದೆ.

ಸೂಚನೆ: ನಾವು ಹಾಕುವ ಎಲ್ಲ ಮಾಹಿತಿಗಳು ನಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಅನುಭವದ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳಲ್ಲ ಕೇವಲ ಸಂಗ್ರಹದ ಮಾಹಿತಿಗಳು ಮಾತ್ರ ಯಾವುದೇ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳ ವಿಚಾರಗಳಿಗೆ ನಾವು ಜವಾಬ್ದರರಲ್ಲ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *