ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಇದ್ದರೂ ಹಣವಿಲ್ಲವೇ ಹೀಗೆ ಆಗಿರಬಹುದು ಇವುಗಳನ್ನು ಪಾಲಿಸಿ ಹಣದ ಸಮಸ್ಯೆ ದೂರಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಧಾರ್ಮಿಕ

ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ರೀತಿಯ ನಂಬಿಕೆಗಳಿವೆ. ಇಲ್ಲಿ ಜನರು ವಾಸ್ತು ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ವಾಸಿಸುತ್ತಾರೆ. ವಾಸ್ತು ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ, ಹಣದ ಸ್ಥಾವರಕ್ಕೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಅಹಂ ನೀಡಲಾಗಿದೆ. ಇದನ್ನು ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಎಂದೂ ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ. ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಇರುವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಎಂದಿಗೂ ಹಣದ ಕೊರತೆಯಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ.

ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಅನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಣವನ್ನು ತರುವ ಸಸ್ಯ ಎಂದೂ ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ. ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಅನೇಕ ಜನರ ಮನೆಯಲ್ಲಿದ್ದರೂ, ಹಣ ಹೆಚ್ಚಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಈ ಸಸ್ಯವನ್ನು ಇನ್ನೊಬ್ಬರ ಮನೆಯಿಂದ ಕಳವು ಮಾಡಿದಾಗ ಅದು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಹೊಂದುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಣ ಮಳೆ ಬೀಳಲು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಅನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಿ ಬೇಕಾದರೂ ನೆಡಬಹುದು.

ನೀವು ಅದನ್ನು ಮಡಕೆಯಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಗಾಜಿನ ಬಾಟಲಿಯಲ್ಲಿಯೂ ಅನ್ವಯಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಯಾವ ಬಾಟಲಿಯಲ್ಲಿದೆ, ಅದರ ನೀರನ್ನು ಪ್ರತಿ ವಾರ ಬದಲಾಯಿಸಬೇಕು. ಅದರ ಬಳ್ಳಿಗಳ ಭೂಮಿಯನ್ನು ಆರಿಸಬೇಡಿ: ಹೆಚ್ಚು ಸೂರ್ಯನಿಲ್ಲದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಅನ್ನು ಇಡಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಣದ ಸಸ್ಯವನ್ನು ನೆಟ್ಟಿದ್ದರೆ, ಅದರ ಬಳ್ಳಿಗಳು ನೆಲದ ಮೇಲೆ ಇರಬಾರದು ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ. ಅದರ ಬಳ್ಳಿ‌ಗಳು ನೆಲವನ್ನು ಮುಟ್ಟಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರೆ, ಅದನ್ನು ಕತ್ತರಿಸುವುದು ಉತ್ತಮ.

ಇದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನ’ಕಾರಾತ್ಮಕತೆ ಮತ್ತು ಬ’ಡತನಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಅದರ ಬಳ್ಳಿಗಳನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ಮೇಲಕ್ಕೆ ವಿಸ್ತರಿಸಬೇಕು, ಇದರಿಂದ ಮನೆ ಕೂಡ ಎತ್ತರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಹಣದ ಭವಿಷ್ಯವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ: ಯಾವುದೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಪತ್ತಿನ ಕೊ’ರತೆಯಿಲ್ಲದಿದ್ದಾಗ, ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಸಸ್ಯದ ಎಲೆಗಳು ಹಸಿರಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಬಳ್ಳಿಯಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಕಾಪ್ಲೆನೆಟ್‌ಗಳು ಹುಟ್ಟಿಕೋಳ್ಳುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತವೆ.

ಅದರ ಎಲೆಗಳು ಹಾ’ಳಾಗಲು ಅಥವಾ ಹಳದಿ ಬಣ್ಣಕ್ಕೆ ತಿರುಗಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ, ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಹದಗೆಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಸ್ಥಾಪನೆಯಾದ ಮನೆಯ ಎಲ್ಲಾ ರು’ಣಾತ್ಮಕ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸಹ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ತೊಂ’ದರೆಯಾಗದಂತೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವಾಗಲೂ ಧ’ನಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯ ಹರಿವು ಇರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಣದ ಸಸ್ಯವನ್ನು ನೆಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ವಾಸ್ತು ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ, ಮನೆಯ ಆಗ್ನೇಯ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ನೆಡುವುದು ಶುಭವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಇದನ್ನು ಈಶಾನ್ಯ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ನೆಡಬಾರದು, ಇದು ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು ಸಾಲದ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಣದ ಕೊರತೆಯಿಲ್ಲ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು, ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ತನ್ನ ಮನೆಯ ಸರಿಯಾದ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಹಣದ ಸಸ್ಯವನ್ನು ನೆಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಸಂತೋಷದ ಜೀವನವನ್ನು ನಡೆಸಬಹುದು.

ಸೂಚನೆ: ನಾವು ಹಾಕುವ ಎಲ್ಲ ಮಾಹಿತಿಗಳು ನಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಅನುಭವದ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳಲ್ಲ ಕೇವಲ ಸಂಗ್ರಹದ ಮಾಹಿತಿಗಳು ಮಾತ್ರ ಯಾವುದೇ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳ ವಿಚಾರಗಳಿಗೆ ನಾವು ಜವಾಬ್ದರರಲ್ಲ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *