ಶನಿ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಿದಾಗ ಈ 5 ವಿಷಯಗಳು ನಡೆಯುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಏನ್ ಆಗುತ್ತೆ ಗೊತ್ತಾ

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಧಾರ್ಮಿಕ

ಶನಿ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಿದಾಗ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಈ ೫ ವಿಷಯಗಳು ನಡೆಯುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಅದರಂತೆ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಗಳಲ್ಲಿ ಏನ್ ಆಗುತ್ತೆ ಅನ್ನೋದನ್ನ ಹೇಳ್ತಿವಿ ನೋಡಿ. ಶನಿ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಿದಾಗ ಈ 5 ವಿಷಯಗಳು ನಡೆಯುತ್ತವೆ: ವೃತ್ತಿಪರ ಜೀವನ ಮತ್ತು ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಅಡ್ಡಿ ಆಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಯಲು ಅಥವಾ ಅನಗತ್ಯ, ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ವರ್ಗಾವಣೆಗೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ಅನಿವಾರ್ಯತೆ.

ಪ್ರಚಾರವನ್ನು ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಅಡೆತಡೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸುವುದು, ಕೆಳಗಿಳಿಯುವುದು ಅಥವಾ ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಅನುಭವಿಸುವುದು, ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶನಿಯ ಉಲ್ಬಣವು ಒಂದು ಚಿಹ್ನೆ. ಬೇರಿಂಗ್ ಕೊರತೆ, ದಿವಾಳಿತನ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ, ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಲೆಕ್ಕವಿಲ್ಲದ ಸಾಲ. ಋಣಭಾರ ಮರುಪಾವತಿಗಳ ಮೂಲಕ ಅಥವಾ ಕಡಿಮೆ ಬೀಳುವಿಕೆಯಿಂದ ಬರುವ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಅಡಚಣೆಗಳಿವೆ

ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಮೇಲೆ ಶನಿ ಪರಿಣಾಮಗಳು: ಶನಿ ನಿಮ್ಮ ಜನ್ಮ ಚಾರ್ಟ್ ಎಂಟನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಲೆಗೊಳ್ಳಲು ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಧೈಯಾ ಅವಧಿ. Arians ಗಾಗಿ ಈ ವರ್ಷವು ಅತೀವವಾಗಿ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಮತ್ತು ಅಸ್ಥಿರವಾಗಿದೆ. ಇದು ಉತ್ತಮ ಆರೋಗ್ಯ-ಬುದ್ಧಿವಂತವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಉದ್ಯೋಗ ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರದ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಕಷ್ಟಪಡಬೇಕುಜೂನ್-ಅಕ್ಟೋಬರ್ ನಡುವಿನ ಅವಧಿಯು ಅತ್ಯಂತ ನಿಕಟ ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರ ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗಬಹುದು. ಈ ವರ್ಷ ವ್ಯಾಪಾರ ಅಪಾಯಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಲಾಭದಾಯಕವಲ್ಲ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿಯ ಮೇಲೆ ಶನಿ ಪರಿಣಾಮಗಳು: ಜನವರಿಯಿಂದ 26 ರ ತನಕ, ಶನಿಯು ಧಯ್ಯದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಮೈಗ್ರೇನ್, ಹೊಟ್ಟೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು, ಸಕ್ಕರೆ ಮತ್ತು ಹೃದಯ-ಸಂಬಂಧಿತ ಕಾಯಿಲೆಗಳಂತಹ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ದಾರಿಯಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆಗಳು. ನೀವು ಉಳಿಯಲು ಸೂಕ್ತವಾದದ್ದು, ಅಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಈ ವರ್ಷ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಾಪಾರವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸುವ ಯಾವುದೇ ಆಲೋಚನೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತವಾಗಿಲ್ಲ. ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಇಚ್ಛೆಗೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ನೀವು ಬಹಳಷ್ಟು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬೇಕು.

ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯ ಮೇಲೆ ಶನಿ ಪರಿಣಾಮಗಳು: ಶನಿ ನಿಮ್ಮ ಜನ್ಮ ಚಾರ್ಟ್ 6 ನೇ ಮತ್ತು 7 ನೇ ಮನೆಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಪರಿವರ್ತನೆ ಈ ವರ್ಷ ನಿಮ್ಮ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಆಸ್ತಿಯಾಗಿದೆ. ನೀವು ಸಂಪೂರ್ಣ ನಗದು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಅತಿಯಾಗಿ ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಕುಟುಂಬ ಮತ್ತು ಸಹವರ್ತಿಗಳು ಪೂರ್ತಿ, ಪೂರ್ತಿಯಾಗಿ ಸಂಘಟಿತರಾಗುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ವಿವಾಹಿತರಾಗಿದ್ದರೆ, ಘರ್ಷಣೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು, ಆದರೆ ವಿಭಜನೆಯಿಲ್ಲದಿರಬಹುದು.

ಕಟಕ ರಾಶಿಯ ಮೇಲೆ ಶನಿ ಪರಿಣಾಮಗಳು: ಶನಿಯ ಬದಲಾವಣೆಯು ಮಧ್ಯಮ ಲಾಭದಾಯಕವಾಗಿದ್ದು, ಉತ್ತಮ ಅಥವಾ ಕೆಟ್ಟದ್ದಲ್ಲ. ಶನಿ ಶ್ರೀಮಂತರು ಹಣಕಾಸಿನ ಭಾಗವನ್ನು ಬಲಪಡಿಸುವರು ಆದರೆ ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಕುಟುಂಬದ ಯುವಕರು ಕೆಟ್ಟದ್ದನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಾರೆ. ವ್ಯಾಪಾರ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ದೀರ್ಘ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದವು ಸಂಪತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮಾರ್ಗದಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆ. ಈ ವರ್ಷ ನಿಮ್ಮ ಬಾಕಿ ಲಾಭದಾಯಕವಾಗಲಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಆಚರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಬಂಜೆತನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು, ಯಾವುದಾದರೂ ಇದ್ದರೆ, ಈ ವರ್ಷವನ್ನು ಆಶ್ಚರ್ಯಕರ ಮೂಲದಿಂದ ಪರಿಹರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯ ಮೇಲೆ ಶನಿ ಪರಿಣಾಮಗಳು: ಈ ವರ್ಷ ಶನಿಯು ಧೈಯದ ಒಟ್ಟು ಅನಾಹುತದ ಪರಿಣಾಮಗಳ ಮೇಲೆ ಇರುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಆಳವಾದ ಆಸೆಗಳು ನಿಜವಾಗುತ್ತವೆ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷಯಗಳು ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದ ಶಾಂತಿಯನ್ನು ಗೊಂದಲಕ್ಕೊಳಗಾಗುವ ಯಾವುದೂ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಈ ವರ್ಷ ಅಂತ್ಯಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. ನೀವು ಮನೆ, ಭೂಮಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ ಅಥವಾ ಈ ವರ್ಷದ ಬೃಹತ್ ಬಂಡವಾಳ ಹೂಡಬಹುದು. ನೀವು ತಿಳಿದಿರುವ ಅಥವಾ ತಿಳಿದಿಲ್ಲದ ಯಾರೊಂದಿಗೂ ವಿತ್ತೀಯ ವಹಿವಾಟುಗಳನ್ನು ಮಾಡುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿದರೆ ಅದು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಕನ್ಯಾರಾಶಿಯ ಮೇಲೆ ಶನಿ ಪರಿಣಾಮಗಳು: ಈ ವರ್ಷ ತೊಂದರೆಗಳಿಂದ ಕೂಡಿರುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯೋಗಗಳು ಕೂಡಾ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಯತ್ನಗಳಲ್ಲಿ 200% ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ವ್ಯವಹಾರ, ಉದ್ಯೋಗಗಳು, ಮತ್ತು ಖಾಸಗಿ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನೀವು ಅನಗತ್ಯ ತೊಂದರೆ ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವಿರಿ. 2017 ರಲ್ಲಿ, ಶನಿಯು ಧೈಯಿಯ ಅತ್ಯಂತ ಕಡಿಮೆ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುತ್ತದೆ, ಇದು ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ತಪ್ಪಾಗಿರಬಹುದು ಎಂದು ಎಚ್ಚರಿಸುವುದು, ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕನು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಸಿಟ್ಟಾಗಿರಬಹುದು.

ತುಲಾ ರಾಶಿಯ ಮೇಲೆ ಶನಿ ಪರಿಣಾಮಗಳು: ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ಈ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಸಡೆ-ಸತಿ ಮೂಲಕ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಲೈಬ್ರನ್ಸ್ಗೆ ಇದು ಉಸಿರಾಗಿದೆ; ಶನಿಯು ಸದಾಶಿತಿಯ ಕೊನೆಯ ಹಂತವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ನಿರ್ಗಮಿಸುತ್ತದೆ. ಜನವರಿಯಿಂದ ಜೂನ್ ವರೆಗೆ ಶನಿ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಈ ವರ್ಷ ಸಂಯೋಜಿತ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ವರ್ಷ ಆರೋಗ್ಯವಂತವಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಕಾಣುತ್ತದೆ, ಹೇಗಾದರೂ. ನಗದು ಹರಿವು ಗಮನಾರ್ಹ ಅಸ್ಥಿರತೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಸಾಕಷ್ಟು ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೀರಿ, ಆದರೆ, ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಪರಿಣಾಮಗಳು ನಂಬಲರ್ಹವಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಕೆಲಸ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಅದು ಭಾರಿ ವರ್ಷವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯ ಮೇಲೆ ಶನಿ ಪರಿಣಾಮಗಳು: ಇಡೀ ವರ್ಷ, ಲಾರ್ಡ್ ಶನಿ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರದಲ್ಲಿ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತಿದ್ದರು, ಆದರೆ ಒಂದು ಟ್ವಿಸ್ಟ್ ಇದೆ. ಜನವರಿ ಅಂತ್ಯದ ನಂತರ, ಶನಿಯು ತನ್ನ ಪ್ರಸ್ತುತ ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಟುಹೋಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಜನ್ಮ ಚಾರ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಇನ್ನೊಂದು ಮನೆಯೊಳಗೆ ಹೋಗುತ್ತಾನೆ, ಅಲ್ಲಿಂದ ಅವನು ತನ್ನ ಆಶೀರ್ವಾದವನ್ನು ಅಗಾಧವಾಗಿ ಬರುತ್ತಾನೆ. ವಿಷಯಗಳನ್ನು ರಾತ್ರಿಯ ಹೊತ್ತಿಗೆ ಪ್ರಕಾಶಿಸುವುದಿಲ್ಲ], ಆದರೆ ಒಳ್ಳೆಯದು ಈಗ ಸಂಭವಿಸಬಹುದೆಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಮೇಲೆ ಗಮನ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವು ಅವಕಾಶ ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ, ಅದು ಉತ್ತಮವಲ್ಲ. ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಅಸಡ್ಡೆ ನೀವು ಬಾಸ್ ನ ವಾಗ್ದಂಡನೆ ಹೊರಲು ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು.

ಧನು ರಾಶಿ ಮೇಲೆ ಶನಿ ಪರಿಣಾಮಗಳು: ಇದು ಮಿಶ್ರ ವರ್ಷವಾಗಿದ್ದು, ಶನಿಯು ಇಡೀ ವರ್ಷ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರವನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆತ್ತಿರುತ್ತಾನೆ, ಆದರೆ ದೇವರ ಸುದ್ದಿ, ಇದು ಸದಾಶಿತಿಯ ಕೊನೆಯ ವರ್ಷವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ವರ್ಷ ನೀವು ಅನಾರೋಗ್ಯದಿಂದ ಇರುತ್ತೀರಿ. ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಕಠಿಣ ಅವಧಿ. ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದಿರಿ. ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಅಪೇಕ್ಷಿತವಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬವು ನಿಮ್ಮ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿಯೇ ಇರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಖರ್ಚನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಬೇಕು. ಪ್ರತಿ ಕುಟುಂಬವು ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾದ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಇಡೀ ವರ್ಷ ಅನಾವಶ್ಯಕನಾಗಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ.

ಮಕರ ರಾಶಿಯ ಮೇಲೆ ಶನಿ ಪರಿಣಾಮಗಳು: 2017 ಕಡಿಮೆ ನಿರ್ವಹಣೆಯ ಮಾನದಂಡ ಶನಿಯ ಡಾ ಧಿಯಾಗೆ ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗುತ್ತದೆ. ಜನವರಿ 26 ರಿಂದ ಜೂನ್ 21 ರ ವರೆಗೆ, ಮತ್ತು ಅಕ್ಟೋಬರ್ 26 ರವರೆಗೆ ಡಿಸೆಂಬರ್ ವರೆಗೆ, ಶನಿಗ್ರಹವು ಹನ್ನೆರಡನೆಯ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ತನ್ನನ್ನು ತಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಅನಗತ್ಯ ಪ್ರಯಾಣ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪಾರ ಏರಿಳಿತಗಳು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನ ಶಾಂತಿಯನ್ನು ಆಕ್ರಮಿಸುತ್ತವೆ. ವ್ಯಾಪಾರ ಬಹುಶಃ ಅಸ್ಥಿರತೆಯ ಗಣನೀಯ ಪ್ರಮಾಣವನ್ನು ನೋಡಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಾಪಾರವನ್ನು ವಿಶಾಲಗೊಳಿಸುವ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ವಿಧಾನಗಳು ಈ ವರ್ಷ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಫಲಪ್ರದವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಕುಂಭ ರಾಶಿಯ ಮೇಲೆ ಶನಿ ಪರಿಣಾಮಗಳು: ಈ ವರ್ಷ, ಗೋಶಚ್ವರ್ನಲ್ಲಿ ಶನಿ 10 ನೇ ಮತ್ತು 11 ನೇ ಮನೆಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಎಲ್ಲಾ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡವು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ. ಯಾರಾದರೂ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿರಬಹುದು ಹೆಚ್ಚು ವಿತ್ತೀಯ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಹಳೆಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬಹುಶಃ ಈ ವರ್ಷ, ತಮ್ಮ ವಿಜಯದ ಮೇಲೆ ವಿಶ್ಲೇಷಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಪರಿಹರಿಸಬಹುದು. ಏಪ್ರಿಲ್ 6 ಮತ್ತು ಆಗಸ್ಟ್ 25 ರ ನಡುವೆ ಶನಿಯು ವಿಲೀನಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಚಿಕ್ಕ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಸಂಭವಿಸಬಹುದು.

ಮೀನ ರಾಶಿಯ ಮೇಲೆ ಶನಿ ಪರಿಣಾಮಗಳು: ಈ ವರ್ಷ ಶನಿವಾರ 9 ನೇ ಮತ್ತು 10 ನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಿವಾಸ ಮಾಡಲಿದೆ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ಆದಾಯದ ಮೂಲವು ಈ ವರ್ಷ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯು ಮೊದಲಿಗಿಂತಲೂ ಬಲವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ವ್ಯಾಪಾರದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸಿನ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ. ಮುಖ್ಯಸ್ಥನು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಬಗ್ಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಪ್ರಚಾರವನ್ನು ಜಾರಿಗೊಳಿಸಬಹುದು. ವರ್ಷ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದು.

ಸೂಚನೆ: ನಾವು ಹಾಕುವ ಎಲ್ಲ ಮಾಹಿತಿಗಳು ನಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಅನುಭವದ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳಲ್ಲ ಕೇವಲ ಸಂಗ್ರಹದ ಮಾಹಿತಿಗಳು ಮಾತ್ರ ಯಾವುದೇ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳ ವಿಚಾರಗಳಿಗೆ ನಾವು ಜವಾಬ್ದರರಲ್ಲ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *