ಈ ಬೀಜಗಳು ಹೀಗೆ ಮಾಡಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರೆ ಎಂತಹ ಥೈರಾಯ್ಡ್ ಆದ್ರೂ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಮಾಯ

ಆರೋಗ್ಯ

ಹೌದು ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ ದೊಡ್ಡವರು ಮತ್ತು ಚಿಕ್ಕವರು ಇಬ್ಬರಲ್ಲೂ ಈ ರೋಗ ಕಾಣಿಸ್ಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಇದರ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ ಈ ರೋಗ ಕೆಲವರಿಗೆ ಬೇಗ ವಾಸಿಯಾಗುತ್ತದೆ ಇನ್ನು ಕೆಲವರಿಗೆ ಬೇಗ ವಾಸಿಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಹಾಗಾಗಿ ಇದಕ್ಕೆ ಸಿಗುವಂತಹ ಸರಳ ಮನೆಮದ್ದುಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ ನೋಡಿ.

ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಿಗುವ ಅಗಸೆ ಬೀಜ ಈ ಅಗಸೆ ಬೀಜದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪೋಷಕಾಂಶಗಳು ಇವೆ ಮತ್ತು ಇದರಲ್ಲಿ ಥೈರಾಯ್ಡ್ ಗುಣಪಡಿಸುವ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಸಹ ಈ ಅಗಸೆ ಬೀಜ ಹೊಂದಿದೆ ಈ ಬೀಜವನ್ನು ಹೇಗೆ ಬಳಕೆ ಮಾಡಬೇಕು ಅನ್ನೋದು ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ. ಅಗಸೆ ಬೀಜವನ್ನು ಹುರಿದು ಪುಡಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ ನಂತರ ಅದನ್ನು ಬಿಸಿನೀರಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಚಮಚ ಪುಡಿ ಮಿಶ್ರಣ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಪ್ರತಿದಿನ ಸೇವನೆ ಮಾಡಿ ಇದರಿಂದ ಥೈರಾಯ್ಡ್ ಸಮಸ್ಯೆನ್ನು ಹೋಗಲಾಡಿಸಬಹುದು.

ಇನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಿಗುವ ಸಾಂಬಾರ ಬೀಜ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಈ ಬೀಜವನ್ನು ಸಹ ಹುರಿದುಕೊಂಡು ಪ್ರತಿದಿನ ಬೆಳಗಿನ ತಿಂಡಿಗಿಂತ ಮೊದಲೇ ಒಂದು ಚಮಚ ಸೇವನೆ ಮಾಡಿ ನೀವೇನಾದರೂ ಬೇರೆ ಮಾತ್ರೆ ತೆಗೆದುಕೊಳುತಿದ್ದರೆ ಒಮ್ಮೆ ನಿಮ್ಮ ತಜ್ಞರನ್ನು ವಿಚಾರಾಸಿ, ಇನ್ನು ಈ ಥೈರಾಯ್ಡ್ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರುವವರು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಉಪ್ಪು ಮತ್ತು ಹಸಿ ತರಕಾರಿ ಹಾಗು ಹಾಲು ಸೇವನೆ

ಸೂಚನೆ: ನಾವು ಹಾಕುವ ಎಲ್ಲ ಮಾಹಿತಿಗಳು ನಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಅನುಭವದ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳಲ್ಲ ಕೇವಲ ಸಂಗ್ರಹದ ಮಾಹಿತಿಗಳು ಮಾತ್ರ ಯಾವುದೇ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳ ವಿಚಾರಗಳಿಗೆ ನಾವು ಜವಾಬ್ದರರಲ್ಲ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *