ಸ್ಟಾರ್ ಸಿಂಗರ್ ಮಂಗ್ಲಿಗೆ ಏನಾಯ್ತು?

ಸುದ್ಧಿ

ಟಿವಿ ಶೋಗಳಿಂದಲೇ ತಮ್ಮ ಗಾಯನ ಪಯಣ ಆರಂಭಿಸಿದ ಗಾಯಕಿ ಮಾಂಗ್ಲಿ ಇದೀಗ ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ಹಾಡುವ ಮೂಲಕ ಮೋಸ್ಟ್ ವಾಂಟೆಡ್ ಸಿಂಗರ್ ಎನಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯಿಂದ ಕೇಳುಗರನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತಾರೆ. ಜನಪದ ಗೀತೆಯಾಗಲಿ, ಐಟಂ ಸಾಂಗ್ ಆಗಲಿ ಮಾಂಗ್ಲಿಯ ಗಾಯನವೇ ಸಾಕು, ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಸಂಭ್ರಮದಲ್ಲಿ ಥಿಯೇಟರ್ ಗಳು ಮಿನುಗುತ್ತವೆ. ಗಾಯಕಿಯಾದ ನಂತರ ಅಣತಿ ಜನಪ್ರಿಯ ಗಾಯಕಿಯಾದರು. ಸಾಲು ಸಾಲು ಅವಕಾಶಗಳೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಡುತ್ತಿದೆ. ಇದೇ ವೇಳೆ ಗಾಯಕಿ ಮಾಂಗ್ಲಿ ಪ್ರಯಾಣಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಕಾರು ಅಪಘಾತಕ್ಕೀಡಾಗಿದೆ.ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವೊಂದರಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಈ ಅವಘಡ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.ಕಾರು ಅಪಘಾತದಲ್ಲಿ ಖ್ಯಾತ ಗಾಯಕಿ ಮಂಗ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪದರಲ್ಲೇ ಪಾರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಪೊಲೀಸರ ಪ್ರಕಾರ, ರಂಗಾರೆಡ್ಡಿ ಜಿಲ್ಲೆಯ ನಂದಿಗಾಮ ಮಂಡಲದ ಕನ್ಹಾ ಶಾಂತಿ ವನಂನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ವಿಶ್ವ ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಉತ್ಸವದಲ್ಲಿ ಮಂಗ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಮುಗಿಸಿ ಊರಿಗೆ ಹೊರಟರು. ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿ ಮನೋಹರ್ ಜತೆ ಮೇಘರಾಜ್ ಹೈದರಾಬಾದ್-ಬೆಂಗಳೂರು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಹೆದ್ದಾರಿಯಲ್ಲಿ ಮಂಗ್ಲಿ ಕಾರಿನಲ್ಲಿ ಮನೆಗೆ ತೆರಳಿದ್ದರು.ಮಾರ್ಗಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಶಂಶಾಬಾದ್ ಮಂಡಲದ ತೊಂಡುಪಲ್ಲಿ ಸೇತುವೆ ಬಳಿ ಬಂದಾಗ ಹಿಂದಿನಿಂದ ಕರ್ನಾಟಕದ ಡಿಸಿಎಂ ಒಬ್ಬರು ವೇಗವಾಗಿ ಬಂದು ಅವರ ಕಾರಿಗೆ ಡಿಕ್ಕಿ ಹೊಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ಘಟನೆಯಲ್ಲಿ ಮೂವರಿಗೆ ಸಣ್ಣಪುಟ್ಟ ಗಾಯಗಳಾಗಿವೆ. ಡಿಸಿಎಂ ಚಾಲಕ ಕುಡಿದ ಅಮಲಿನಿಂದ ಅಪಘಾತ ಸಂಭವಿಸಿದೆ ಎಂದು ಪೊಲೀಸರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಘಟನೆ ಕುರಿತು ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಿಸಿಕೊಂಡು ತನಿಖೆ ಆರಂಭಿಸಿರುವುದಾಗಿ ಪೊಲೀಸರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *